LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
RACER STREETLIGHT MARS II โคมไฟถนนหลังเต่า รุ่นSTREETLIGHT MARS II หลอดMV250วัตต์
• ระดับชั้นการป้องกัน : IP65
• ตัวโคมทำจากอลูมิเนียม (UN18076) ด้วยเทคโนโลยี Die-Casting และเคลือบด้วยสีชนิด Polyester สีเทา
• กระจกเป็นชนิดแข็งพิเศษ (Borosilicate) ความมากกว่า หนา 5 mm. แข็งแรงทนทาน แตกยาก ผ่านการทดสอบการกระแทก (Impact test) ระดับ IK08
• แผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียมชนิดพิเศษทำด้วยกรรมวิธี Anodized ทำให้มีประสิทธิภาพการส่องสว่างมากขึ้น
• สายไฟทนความรอนและปรงดันไฟฟ้า ชนิดหุ้มฉนวนซิลิโคนและปลอกฉนวนใยแก้ว
• ชั้วรับหลอดชนิดเซรามิค แบบเกลียวชนิด E40 ทนทานความร้อนและแรงดันไฟฟ้าสูง
• ได้รับการรับรองตามมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม มอก.1955-2551 เรื่องขีดจำกัดสัญญาณรบกวนคลื่นวิทยุ
• เหมาะสำหรับติดตั้งกับกิ่งเสาไฟขนาด Ø60มม
• ระดับชั้นการป้องกัน : IP65
LAMPO STREET LIGHT METALICA 100W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 100W วัตต์)
D&D Weather Proof Stainless Steel (With Reflector) 2x36W 1200mm. (โคมกันน้ำกันฝุ่น ตัวโคมแสตนเลส ฝาครอบโพลีคาร์บอนเนต พร้อมแผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียม รุ่น 2x36W 1200มม.)
Philips SmartBright Street BRP062 60W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 60วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 60W รุ่น SmartBright Street BRP062 60W แบรนด์ PHILIPS
- ความสูงแนะนำติดตั้ง (recommended installation height) 6~9m
- มั่นใจด้วยระบบการป้องกันฝุ่น-น้ำ มาตรฐาน IP66 และระดับการกันกระแทก IK07
- สามารถติดตั้งกับกิ่งเสาไฟถนนขนาดท่อ 1.5 ถึง 2 นิ้ว
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 4kV
LED Streetlight (โคมไฟถนน) ESLL90W/SOLAR/SENSOR-REMOTE
Philips Essential SmartBright Roadlight BRP121 50W (ฟิลิปส์ เอสเซนเชียล สมาร์ทไบรท์ โคมไฟถนน บีอาร์พี121 50วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 50W รุ่น SmartBright Road BRP121 50W 220-240V แบรนด์ PHILIPS