LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
Philips SmartBright LED Roadlight BRP130 70W (ฟิลิปส์ สมาร์ทไบรท์ แอลอีดี โคมไฟถนน บีอาร์พี130 70วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 70W รุ่น SmartBright Road BRP130 LED70/CW 70W 220-240V DM GM แบรนด์ PHILIPS
- ความสูงแนะนำติดตั้ง (recommended installation height) 6~9m
- แสงขาว (Cool White,) 4000K, 5700K
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 15kV ออกแบบให้สามารถถอดเปลี่ยนอะไหล่ได้
D&D Street light LED 120W โคมไฟถนนแอลอีดี 120วัตต์
Philips Essential SmartBright Roadlight BRP121 50W (ฟิลิปส์ เอสเซนเชียล สมาร์ทไบรท์ โคมไฟถนน บีอาร์พี121 50วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 50W รุ่น SmartBright Road BRP121 50W 220-240V แบรนด์ PHILIPS
Philips SmartBright Street BRP062 70W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 70วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 70W รุ่น SmartBright Street BRP062 70W แบรนด์ PHILIPS
- มั่นใจด้วยระบบการป้องกันฝุ่น-น้ำ มาตรฐาน IP66 และระดับการกันกระแทก IK07
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 4kV
FSL LED STREET LIGHT 30-250W (เอฟเอสแอล โคมไฟถนนแอลอีดี 30-250วัตต์)
FSL LED STREET LIGHT 3
LAMPO STREET LIGHT METALICA 200W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 200W วัตต์)