LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
D&D Weather Proof Stainless Steel (With Reflector) 2x36W 1200mm. (โคมกันน้ำกันฝุ่น ตัวโคมแสตนเลส ฝาครอบโพลีคาร์บอนเนต พร้อมแผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียม รุ่น 2x36W 1200มม.)
Philips SmartBright LED Roadlight BRP130 70W (ฟิลิปส์ สมาร์ทไบรท์ แอลอีดี โคมไฟถนน บีอาร์พี130 70วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 70W รุ่น SmartBright Road BRP130 LED70/CW 70W 220-240V DM GM แบรนด์ PHILIPS
- ความสูงแนะนำติดตั้ง (recommended installation height) 6~9m
- แสงขาว (Cool White,) 4000K, 5700K
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 15kV ออกแบบให้สามารถถอดเปลี่ยนอะไหล่ได้
Philips RoadFlair BRP391 40W-80W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี391 40-80วัตต์)
- โคมไฟถนนLED เหมาะสำหรับใช้ติดตั้งบริเวณถนนสายหลัก – สายรอง หรือ ลานจอดรถ
- วัสดุที่ใช้ประกอบโคมไฟถนนผลิตมาจากอลูมิเนียมฉีดขึ้นรูปที่มีคุณภาพ
- ประหยัดไฟได้กว่า 50 เปอร์เซ็นต์ เมื่อเทียบกับโคมหลอดโซเดียม
- ค่าดัชนีความถูกต้องของสี CRI >70
- โคมไฟถนน LED Philips สามารถใช้งานได้นาน 100,000 ชั่วโมง
D&D Street light LED 100W โคมไฟถนนแอลอีดี รุ่น DITL-ST100วัตต์
LAMPO STREET LIGHT METALICA 100W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 100W วัตต์)
Philips SmartBright LED Roadlight BRP132 140W (ฟิลิปส์ สมาร์ทไบรท์ แอลอีดี โคมไฟถนน บีอาร์พี132 140วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 140W รุ่น SmartBright Road BRP132 LED140/CW 140W 220-240V DM GM แบรนด์ PHILIPS