LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
Philips SmartBright LED Roadlight BRP132 140W (ฟิลิปส์ สมาร์ทไบรท์ แอลอีดี โคมไฟถนน บีอาร์พี132 140วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 140W รุ่น SmartBright Road BRP132 LED140/CW 140W 220-240V DM GM แบรนด์ PHILIPS
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 15kV ออกแบบให้สามารถถอดเปลี่ยนอะไหล่ได้
FSL LED STREET LIGHT 30-250W (เอฟเอสแอล โคมไฟถนนแอลอีดี 30-250วัตต์)
FSL LED STREET LIGHT 3
D&D Street light LED 200W โคมไฟถนนแอลอีดี 200วัตต์
Philips SmartBright Street BRP062 70W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 70วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 70W รุ่น SmartBright Street BRP062 70W แบรนด์ PHILIPS
- มั่นใจด้วยระบบการป้องกันฝุ่น-น้ำ มาตรฐาน IP66 และระดับการกันกระแทก IK07
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 4kV
LED Streetlight (โคมไฟถนน) ESLL60W/SOLAR/SR
LAMPO STREET LIGHT METALICA 100W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 100W วัตต์)