LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
Philips Essential SmartBright Roadlight BRP121 50W (ฟิลิปส์ เอสเซนเชียล สมาร์ทไบรท์ โคมไฟถนน บีอาร์พี121 50วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 50W รุ่น SmartBright Road BRP121 50W 220-240V แบรนด์ PHILIPS
LED Streetlight (โคมไฟถนน) ESLL60W/SOLAR/SR
LED Solar Street Light 200-400W (โคมไฟถนนแอลอีดี โซล่าเซลล์ 200-400วัตต์)
D&D Street light LED 200W โคมไฟถนนแอลอีดี 200วัตต์
Philips SmartBright Street BRP052 40W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี052 40วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 40W รุ่น SmartBright Street BRP052 40W แบรนด์ PHILIPS
- ออกแบบพิเศษโดยใช้ อะลูมิเนียม Die-Cast ( ADC1 )
- ใช้เลนส์พิเศษ เพื่อให้กระจายแสงที่กว้างกว่าเดิม
- มีค่ากันน้ำกันผุนที่ระดับ IP 65 และกันกระแทกสูงถึง IK07
- สามารถปรับให้เข้ากับท่อได้ตั้งแต่ ขนาด 28-40 มม.
- มีระบบป้องกันไฟกระชาก ได้ถึง 4 กิโลโวลต์
- วัสดุแข็งแรงทนทาน อายุการใช้งานยาวนานกว่าสินค้าทั่วไป
- สามารถใช้ได้กับหลากหลายสถานที่ เช่น สวนสาธารณะ. ถนนในซอย
- โคมไฟมีประสิทธิภาพยอดเยี่ยมในการกันน้ำ กันฝุ่น และกันกระแทก
- ใช้ได้กับเสาไฟหลายขนาด
- ใช้ได้กับเสาไฟหลายขนาด
Philips SmartBright Street BRP062 60W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 60วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 60W รุ่น SmartBright Street BRP062 60W แบรนด์ PHILIPS
- มั่นใจด้วยระบบการป้องกันฝุ่น-น้ำ มาตรฐาน IP66 และระดับการกันกระแทก IK07
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 4kV
Philips SmartBright Street BRP062 70W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 70วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 70W รุ่น SmartBright Street BRP062 70W แบรนด์ PHILIPS