LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
LED Solar Street Light 30-100W (โคมไฟถนนแอลอีดี โซล่าเซลล์ 30-100วัตต์)
LED Solar Street Light
Philips SmartBright Street BRP052 40W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี052 40วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 40W รุ่น SmartBright Street BRP052 40W แบรนด์ PHILIPS
- ออกแบบพิเศษโดยใช้ อะลูมิเนียม Die-Cast ( ADC1 )
- ใช้เลนส์พิเศษ เพื่อให้กระจายแสงที่กว้างกว่าเดิม
- มีค่ากันน้ำกันผุนที่ระดับ IP 65 และกันกระแทกสูงถึง IK07
- สามารถปรับให้เข้ากับท่อได้ตั้งแต่ ขนาด 28-40 มม.
- มีระบบป้องกันไฟกระชาก ได้ถึง 4 กิโลโวลต์
- วัสดุแข็งแรงทนทาน อายุการใช้งานยาวนานกว่าสินค้าทั่วไป
- สามารถใช้ได้กับหลากหลายสถานที่ เช่น สวนสาธารณะ. ถนนในซอย
- โคมไฟมีประสิทธิภาพยอดเยี่ยมในการกันน้ำ กันฝุ่น และกันกระแทก
- ใช้ได้กับเสาไฟหลายขนาด
- ใช้ได้กับเสาไฟหลายขนาด
LAMPO STREET LIGHT METALICA 100W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 100W วัตต์)
LAMPO STREET LIGHT METALICA 200W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 200W วัตต์)
LED Streetlight (โคมไฟถนน)
LED Streetlight (โคมไฟถนน)
D&D Street light LED 120W โคมไฟถนนแอลอีดี 120วัตต์