LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
D&D Street light LED 100W โคมไฟถนนแอลอีดี รุ่น DITL-ST100วัตต์
LAMPO STREET LIGHT METALICA 200W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 200W วัตต์)
Philips SmartBright LED Roadlight BRP131 100W (ฟิลิปส์ สมาร์ทไบรท์ แอลอีดี โคมไฟถนน บีอาร์พี131 100วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 100W รุ่น SmartBright Road BRP131 LED100/CW 100W 220-240V DM GM แบรนด์ PHILIPS
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 15kV ออกแบบให้สามารถถอดเปลี่ยนอะไหล่ได้
Philips SmartBright Street BRP062 70W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 70วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 70W รุ่น SmartBright Street BRP062 70W แบรนด์ PHILIPS
- มั่นใจด้วยระบบการป้องกันฝุ่น-น้ำ มาตรฐาน IP66 และระดับการกันกระแทก IK07
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 4kV
D&D Street light LED 200W โคมไฟถนนแอลอีดี 200วัตต์
Philips Essential SmartBright Roadlight BRP121 50W (ฟิลิปส์ เอสเซนเชียล สมาร์ทไบรท์ โคมไฟถนน บีอาร์พี121 50วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 50W รุ่น SmartBright Road BRP121 50W 220-240V แบรนด์ PHILIPS