LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
Compare
Description
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
IP Rating : IP65
———————————————————————————
สอบถาม & สนใจสั่งซื้อ ติดต่อได้ที่ โทร : 062-2526161 หรือ Line@ : @leds (มี @ ข้างหน้าด้วย)
ยินดีให้บริการลูกค้าทุกท่านและให้คำปรึกษาเกี่ยวกับเสาไฟถนน เสาไฟทางหลวง หรือ คำนวณแสง
Be the first to review “LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )” ยกเลิกการตอบ
Related products
Philips SmartBright LED Roadlight BRP132 140W (ฟิลิปส์ สมาร์ทไบรท์ แอลอีดี โคมไฟถนน บีอาร์พี132 140วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 140W รุ่น SmartBright Road BRP132 LED140/CW 140W 220-240V DM GM แบรนด์ PHILIPS
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 15kV ออกแบบให้สามารถถอดเปลี่ยนอะไหล่ได้
LED Solar Street Light 30-100W (โคมไฟถนนแอลอีดี โซล่าเซลล์ 30-100วัตต์)
LED Solar Street Light
D&D Street light LED 100W โคมไฟถนนแอลอีดี รุ่น DITL-ST100วัตต์
FSL LED STREET LIGHT 30-250W (เอฟเอสแอล โคมไฟถนนแอลอีดี 30-250วัตต์)
FSL LED STREET LIGHT 3
Philips Essential SmartBright Roadlight BRP121 100W (ฟิลิปส์ เอสเซนเชียล สมาร์ทไบรท์ โคมไฟถนน บีอาร์พี121 100วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 100W รุ่น SmartBright Road BRP121 100W 220-240V แบรนด์ PHILIPS
Philips SmartBright Street BRP062 70W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 70วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 70W รุ่น SmartBright Street BRP062 70W แบรนด์ PHILIPS
- มั่นใจด้วยระบบการป้องกันฝุ่น-น้ำ มาตรฐาน IP66 และระดับการกันกระแทก IK07
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 4kV