LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
D&D Street light LED 120W โคมไฟถนนแอลอีดี 120วัตต์
Philips Essential SmartBright Roadlight BRP121 50W (ฟิลิปส์ เอสเซนเชียล สมาร์ทไบรท์ โคมไฟถนน บีอาร์พี121 50วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 50W รุ่น SmartBright Road BRP121 50W 220-240V แบรนด์ PHILIPS
D&D Street light LED 200W โคมไฟถนนแอลอีดี 200วัตต์
LED Streetlight (โคมไฟถนน) ESLL60W/SOLAR/SR
RACER STREETLIGHT MARS II โคมไฟถนนหลังเต่า รุ่นSTREETLIGHT MARS II หลอดMV250วัตต์
• ระดับชั้นการป้องกัน : IP65
• ตัวโคมทำจากอลูมิเนียม (UN18076) ด้วยเทคโนโลยี Die-Casting และเคลือบด้วยสีชนิด Polyester สีเทา
• กระจกเป็นชนิดแข็งพิเศษ (Borosilicate) ความมากกว่า หนา 5 mm. แข็งแรงทนทาน แตกยาก ผ่านการทดสอบการกระแทก (Impact test) ระดับ IK08
• แผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียมชนิดพิเศษทำด้วยกรรมวิธี Anodized ทำให้มีประสิทธิภาพการส่องสว่างมากขึ้น
• สายไฟทนความรอนและปรงดันไฟฟ้า ชนิดหุ้มฉนวนซิลิโคนและปลอกฉนวนใยแก้ว
• ชั้วรับหลอดชนิดเซรามิค แบบเกลียวชนิด E40 ทนทานความร้อนและแรงดันไฟฟ้าสูง
• ได้รับการรับรองตามมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม มอก.1955-2551 เรื่องขีดจำกัดสัญญาณรบกวนคลื่นวิทยุ
• เหมาะสำหรับติดตั้งกับกิ่งเสาไฟขนาด Ø60มม
• ระดับชั้นการป้องกัน : IP65
D&D Weather Proof Stainless Steel (With Reflector) 2x36W 1200mm. (โคมกันน้ำกันฝุ่น ตัวโคมแสตนเลส ฝาครอบโพลีคาร์บอนเนต พร้อมแผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียม รุ่น 2x36W 1200มม.)