LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
LED Streetlight (โคมไฟถนน)
LED Streetlight (โคมไฟถนน)
LED Streetlight (โคมไฟถนน) ESLL60W/SOLAR/SR
D&D Street light LED 100W โคมไฟถนนแอลอีดี รุ่น DITL-ST100วัตต์
Philips Essential SmartBright Roadlight BRP121 100W (ฟิลิปส์ เอสเซนเชียล สมาร์ทไบรท์ โคมไฟถนน บีอาร์พี121 100วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 100W รุ่น SmartBright Road BRP121 100W 220-240V แบรนด์ PHILIPS
Philips RoadFlair BRP391 40W-80W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี391 40-80วัตต์)
- โคมไฟถนนLED เหมาะสำหรับใช้ติดตั้งบริเวณถนนสายหลัก – สายรอง หรือ ลานจอดรถ
- วัสดุที่ใช้ประกอบโคมไฟถนนผลิตมาจากอลูมิเนียมฉีดขึ้นรูปที่มีคุณภาพ
- ประหยัดไฟได้กว่า 50 เปอร์เซ็นต์ เมื่อเทียบกับโคมหลอดโซเดียม
- ค่าดัชนีความถูกต้องของสี CRI >70
- โคมไฟถนน LED Philips สามารถใช้งานได้นาน 100,000 ชั่วโมง
LAMPO STREET LIGHT METALICA 200W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 200W วัตต์)