LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
Philips SmartBright LED Roadlight BRP131 100W (ฟิลิปส์ สมาร์ทไบรท์ แอลอีดี โคมไฟถนน บีอาร์พี131 100วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 100W รุ่น SmartBright Road BRP131 LED100/CW 100W 220-240V DM GM แบรนด์ PHILIPS
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 15kV ออกแบบให้สามารถถอดเปลี่ยนอะไหล่ได้
LED Streetlight (โคมไฟถนน) ESLL60W/SOLAR/SR
Philips SmartBright Street BRP052 40W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี052 40วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 40W รุ่น SmartBright Street BRP052 40W แบรนด์ PHILIPS
- ออกแบบพิเศษโดยใช้ อะลูมิเนียม Die-Cast ( ADC1 )
- ใช้เลนส์พิเศษ เพื่อให้กระจายแสงที่กว้างกว่าเดิม
- มีค่ากันน้ำกันผุนที่ระดับ IP 65 และกันกระแทกสูงถึง IK07
- สามารถปรับให้เข้ากับท่อได้ตั้งแต่ ขนาด 28-40 มม.
- มีระบบป้องกันไฟกระชาก ได้ถึง 4 กิโลโวลต์
- วัสดุแข็งแรงทนทาน อายุการใช้งานยาวนานกว่าสินค้าทั่วไป
- สามารถใช้ได้กับหลากหลายสถานที่ เช่น สวนสาธารณะ. ถนนในซอย
- โคมไฟมีประสิทธิภาพยอดเยี่ยมในการกันน้ำ กันฝุ่น และกันกระแทก
- ใช้ได้กับเสาไฟหลายขนาด
- ใช้ได้กับเสาไฟหลายขนาด
LED Solar Street Light 30-100W (โคมไฟถนนแอลอีดี โซล่าเซลล์ 30-100วัตต์)
LED Solar Street Light
RACER STREETLIGHT MARS II โคมไฟถนนหลังเต่า รุ่นSTREETLIGHT MARS II หลอดHPS250วัตต์
• ระดับชั้นการป้องกัน : IP65
• ตัวโคมทำจากอลูมิเนียม (UN18076) ด้วยเทคโนโลยี Die-Casting และเคลือบด้วยสีชนิด Polyester สีเทา
• กระจกเป็นชนิดแข็งพิเศษ (Borosilicate) ความมากกว่า หนา 5 mm. แข็งแรงทนทาน แตกยาก ผ่านการทดสอบการกระแทก (Impact test) ระดับ IK08
• แผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียมชนิดพิเศษทำด้วยกรรมวิธี Anodized ทำให้มีประสิทธิภาพการส่องสว่างมากขึ้น
• สายไฟทนความรอนและปรงดันไฟฟ้า ชนิดหุ้มฉนวนซิลิโคนและปลอกฉนวนใยแก้ว
• ชั้วรับหลอดชนิดเซรามิค แบบเกลียวชนิด E40 ทนทานความร้อนและแรงดันไฟฟ้าสูง
• เหมาะสำหรับติดตั้งกับกิ่งเสาไฟขนาด Ø60มม
• ระดับชั้นการป้องกัน : IP65