LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
Philips SmartBright Street BRP052 40W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี052 40วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 40W รุ่น SmartBright Street BRP052 40W แบรนด์ PHILIPS
- ออกแบบพิเศษโดยใช้ อะลูมิเนียม Die-Cast ( ADC1 )
- ใช้เลนส์พิเศษ เพื่อให้กระจายแสงที่กว้างกว่าเดิม
- มีค่ากันน้ำกันผุนที่ระดับ IP 65 และกันกระแทกสูงถึง IK07
- สามารถปรับให้เข้ากับท่อได้ตั้งแต่ ขนาด 28-40 มม.
- มีระบบป้องกันไฟกระชาก ได้ถึง 4 กิโลโวลต์
- วัสดุแข็งแรงทนทาน อายุการใช้งานยาวนานกว่าสินค้าทั่วไป
- สามารถใช้ได้กับหลากหลายสถานที่ เช่น สวนสาธารณะ. ถนนในซอย
- โคมไฟมีประสิทธิภาพยอดเยี่ยมในการกันน้ำ กันฝุ่น และกันกระแทก
- ใช้ได้กับเสาไฟหลายขนาด
- ใช้ได้กับเสาไฟหลายขนาด
D&D Weather Proof Stainless Steel (With Reflector) 2x36W 1200mm. (โคมกันน้ำกันฝุ่น ตัวโคมแสตนเลส ฝาครอบโพลีคาร์บอนเนต พร้อมแผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียม รุ่น 2x36W 1200มม.)
Philips SmartBright LED Roadlight BRP131 100W (ฟิลิปส์ สมาร์ทไบรท์ แอลอีดี โคมไฟถนน บีอาร์พี131 100วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 100W รุ่น SmartBright Road BRP131 LED100/CW 100W 220-240V DM GM แบรนด์ PHILIPS
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 15kV ออกแบบให้สามารถถอดเปลี่ยนอะไหล่ได้