LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
LED Streetlight (โคมไฟถนน) ESLL60W/SOLAR/SR
Philips Essential SmartBright Roadlight BRP121 50W (ฟิลิปส์ เอสเซนเชียล สมาร์ทไบรท์ โคมไฟถนน บีอาร์พี121 50วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 50W รุ่น SmartBright Road BRP121 50W 220-240V แบรนด์ PHILIPS
LED Streetlight (โคมไฟถนน) ESLL90W/SOLAR/SENSOR-REMOTE
Philips RoadFlair BRP391 40W-80W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี391 40-80วัตต์)
- โคมไฟถนนLED เหมาะสำหรับใช้ติดตั้งบริเวณถนนสายหลัก – สายรอง หรือ ลานจอดรถ
- วัสดุที่ใช้ประกอบโคมไฟถนนผลิตมาจากอลูมิเนียมฉีดขึ้นรูปที่มีคุณภาพ
- ประหยัดไฟได้กว่า 50 เปอร์เซ็นต์ เมื่อเทียบกับโคมหลอดโซเดียม
- ค่าดัชนีความถูกต้องของสี CRI >70
- โคมไฟถนน LED Philips สามารถใช้งานได้นาน 100,000 ชั่วโมง
Philips SmartBright LED Roadlight BRP131 100W (ฟิลิปส์ สมาร์ทไบรท์ แอลอีดี โคมไฟถนน บีอาร์พี131 100วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 100W รุ่น SmartBright Road BRP131 LED100/CW 100W 220-240V DM GM แบรนด์ PHILIPS
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 15kV ออกแบบให้สามารถถอดเปลี่ยนอะไหล่ได้
D&D Street light LED 120W โคมไฟถนนแอลอีดี 120วัตต์
Philips SmartBright Street BRP052 40W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี052 40วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 40W รุ่น SmartBright Street BRP052 40W แบรนด์ PHILIPS
- ออกแบบพิเศษโดยใช้ อะลูมิเนียม Die-Cast ( ADC1 )
- ใช้เลนส์พิเศษ เพื่อให้กระจายแสงที่กว้างกว่าเดิม
- มีค่ากันน้ำกันผุนที่ระดับ IP 65 และกันกระแทกสูงถึง IK07
- สามารถปรับให้เข้ากับท่อได้ตั้งแต่ ขนาด 28-40 มม.
- มีระบบป้องกันไฟกระชาก ได้ถึง 4 กิโลโวลต์
- วัสดุแข็งแรงทนทาน อายุการใช้งานยาวนานกว่าสินค้าทั่วไป
- สามารถใช้ได้กับหลากหลายสถานที่ เช่น สวนสาธารณะ. ถนนในซอย
- โคมไฟมีประสิทธิภาพยอดเยี่ยมในการกันน้ำ กันฝุ่น และกันกระแทก
- ใช้ได้กับเสาไฟหลายขนาด