LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
Philips SmartBright Street BRP062 60W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 60วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 60W รุ่น SmartBright Street BRP062 60W แบรนด์ PHILIPS
- ความสูงแนะนำติดตั้ง (recommended installation height) 6~9m
- มั่นใจด้วยระบบการป้องกันฝุ่น-น้ำ มาตรฐาน IP66 และระดับการกันกระแทก IK07
- สามารถติดตั้งกับกิ่งเสาไฟถนนขนาดท่อ 1.5 ถึง 2 นิ้ว
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 4kV
RACER STREETLIGHT MARS II โคมไฟถนนหลังเต่า รุ่นSTREETLIGHT MARS II หลอดMV250วัตต์
• ระดับชั้นการป้องกัน : IP65
• ตัวโคมทำจากอลูมิเนียม (UN18076) ด้วยเทคโนโลยี Die-Casting และเคลือบด้วยสีชนิด Polyester สีเทา
• กระจกเป็นชนิดแข็งพิเศษ (Borosilicate) ความมากกว่า หนา 5 mm. แข็งแรงทนทาน แตกยาก ผ่านการทดสอบการกระแทก (Impact test) ระดับ IK08