LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
LED Solar Street Light 200-400W (โคมไฟถนนแอลอีดี โซล่าเซลล์ 200-400วัตต์)
D&D Street light LED 200W โคมไฟถนนแอลอีดี 200วัตต์
LAMPO STREET LIGHT METALICA 100W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 100W วัตต์)
Philips SmartBright Street BRP062 70W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 70วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 70W รุ่น SmartBright Street BRP062 70W แบรนด์ PHILIPS
- ความสูงแนะนำติดตั้ง (recommended installation height) 6~9m
- มั่นใจด้วยระบบการป้องกันฝุ่น-น้ำ มาตรฐาน IP66 และระดับการกันกระแทก IK07
- สามารถติดตั้งกับกิ่งเสาไฟถนนขนาดท่อ 1.5 ถึง 2 นิ้ว
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 4kV
Philips RoadFlair BRP391 40W-80W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี391 40-80วัตต์)
- โคมไฟถนนLED เหมาะสำหรับใช้ติดตั้งบริเวณถนนสายหลัก – สายรอง หรือ ลานจอดรถ
- วัสดุที่ใช้ประกอบโคมไฟถนนผลิตมาจากอลูมิเนียมฉีดขึ้นรูปที่มีคุณภาพ
- มีค่ามาตรฐานการป้องกันน้ำ-ฝุ่น IP66 และมีระดับการกันกระแทก IK08
- ประหยัดไฟได้กว่า 50 เปอร์เซ็นต์ เมื่อเทียบกับโคมหลอดโซเดียม
- ค่าดัชนีความถูกต้องของสี CRI >70
- โคมไฟถนน LED Philips สามารถใช้งานได้นาน 100,000 ชั่วโมง
Philips SmartBright Street BRP062 60W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 60วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 60W รุ่น SmartBright Street BRP062 60W แบรนด์ PHILIPS