LED Solar Streetlight 100W รุ่น ESLL100W Lumax (โคมไฟถนนแอลอีดีโซล่า 100W รุ่น ESLL100W Lumax )
CompareDescription
Housing : Die-Casting Aluminium
Solar Cell : Polycrystalline 6V 50W
Battery : Li-on Battery
Lens : Oval Len 70-135 Degree
Dimentions : 520x210x70 mm. (Street Light)
Dimentions : 670x540x25 mm. (Solar Panel)
Power : 100W
Control Gear : Charger Build-in
Power Supply : Battery 3.2V 40Ah
Related products
D&D Street light LED 100W โคมไฟถนนแอลอีดี รุ่น DITL-ST100วัตต์
Philips Essential SmartBright Roadlight BRP121 100W (ฟิลิปส์ เอสเซนเชียล สมาร์ทไบรท์ โคมไฟถนน บีอาร์พี121 100วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 100W รุ่น SmartBright Road BRP121 100W 220-240V แบรนด์ PHILIPS
Philips SmartBright Street BRP062 60W (ฟิลิปส์ โคมไฟถนน บีอาร์พี062 60วัตต์)
โคมไฟถนน LED ขนาด 60W รุ่น SmartBright Street BRP062 60W แบรนด์ PHILIPS
- มั่นใจด้วยระบบการป้องกันฝุ่น-น้ำ มาตรฐาน IP66 และระดับการกันกระแทก IK07
- มาพร้อมกับอุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก และ ป้องกันฟ้าผ่า (Surge Protection) ได้สูงถึง 4kV
LED Solar Street Light 30-100W (โคมไฟถนนแอลอีดี โซล่าเซลล์ 30-100วัตต์)
LED Solar Street Light
FSL LED STREET LIGHT 30-250W (เอฟเอสแอล โคมไฟถนนแอลอีดี 30-250วัตต์)
FSL LED STREET LIGHT 3
LED Streetlight (โคมไฟถนน) ESLL60W/SOLAR/SR
LAMPO STREET LIGHT METALICA 200W (โคมไฟถนน Lampo รุ่น METALICA 200W วัตต์)